Gym Master - en to th translation catalogue (625 entries)

en: Add Activity
th: เพิ่มกิจกรรม

en: Success! Record Saved Successfully.
th: ความสำเร็จ! บันทึกบันทึกเรียบร้อยแล้ว

en: Success! Record Deleted Successfully
th: ความสำเร็จ! บันทึกลบเรียบร้อยแล้ว

en: Edit Activity
th: แก้ไขกิจกรรม

en: Success! Record Updated Successfully.
th: ความสำเร็จ! บันทึกการปรับปรุงเรียบร้อยแล้ว

en: Success! Record Saved Successfully.Please login again to see changes.
th: ความสำเร็จ! บันทึกที่บันทึกไว้ Successfully.Please เข้าสู่ระบบอีกครั้งเพื่อดูการเปลี่ยนแปลง

en: Add Class Schedule
th: เพิ่มตารางเรียน

en: Success! Record Saved Successfully
th: ความสำเร็จ! บันทึกบันทึกเรียบร้อยแล้ว

en: Error! There was an error while updating,Please try again later.
th: ข้อผิดพลาด! เกิดข้อผิดพลาดขณะที่การปรับปรุงโปรดลองอีกครั้งในภายหลัง

en: Edit Class Schedule
th: แก้ไขตารางเรียน

en: Success! Record Updated Successfully
th: ความสำเร็จ! บันทึกการปรับปรุงเรียบร้อยแล้ว

en: Success! Staff Member Deleted Successfully.
th: ความสำเร็จ! สมาชิกพนักงานลบเรียบร้อยแล้ว

en: Weight Report
th: รายงานน้ำหนัก

en: Day
th: วัน

en: Thigh Report
th: รายงานต้นขา

en: Height Report
th: รายงานความสูง

en: Chest Report
th: รายงานหน้าอก

en: Waist Report
th: รายงานเอว

en: Arms Report
th: รายงานแขน

en: Fat Report
th: รายงานไขมัน

en: Not Paid
th: ไม่ได้ชำระเงิน

en: Partially Paid
th: ที่เรียกชำระแล้วบางส่วน

en: Membership Reminder Alert!
th: แจ้งเตือนสมาชิกแจ้งเตือน!

en: January
th: มกราคม

en: February
th: กุมภาพันธ์

en: March
th: มีนาคม

en: April
th: เมษายน

en: May
th: พฤษภาคม

en: June
th: มิถุนายน

en: July
th: กรกฎาคม

en: August
th: สิงหาคม

en: September
th: กันยายน

en: October
th: ตุลาคม

en: November
th: พฤศจิกายน

en: December
th: ธันวาคม

en: You are not authorized to access that location.
th: คุณยังไม่ได้รับอนุญาตให้เข้าถึงสถานที่ที่

en: Class
th: ชั้นเรียน

en: Present
th: ปัจจุบัน

en: Absent
th: ขาดเรียน

en: Staff Member
th: สมาชิกพนักงาน

en: Success! Settings Saved Successfully.
th: ความสำเร็จ! การตั้งค่าการบันทึกเรียบร้อยแล้ว

en: Success! Settings Saved successfully.
th: ความสำเร็จ! ประสบความสำเร็จในการตั้งค่าที่บันทึกไว้

en: Add Accountant
th: เพิ่มบัญชี

en: Success! Record Successfully Saved.
th: ความสำเร็จ! บันทึกบันทึกเรียบร้อยแล้ว

en: Edit Accountant
th: แก้ไขบัญชี

en: Success! Accountant Deleted Successfully.
th: ความสำเร็จ! บัญชีลบเรียบร้อยแล้ว

en: Add/Remove Category
th: เพิ่ม / ลบหมวดหมู่

en: enter category name
th: ใส่ชื่อหมวดหมู่

en: Add Category
th: เพิ่มหมวดหมู่

en: Category
th: หมวดหมู่

en: Action
th: การดำเนินการ

en: Delete
th: ลบ

en: Close
th: ปิด

en: Add/Remove Instalment Plan
th: เพิ่ม / ลบแผนงวด

en: Enter Duration Number
th: ใส่จำนวนระยะเวลา

en: Select Duration
th: เลือกช่วงเวลา

en: Days
th: วัน

en: Week
th: สัปดาห์

en: Month
th: เดือน

en: Year
th: ปี

en: Plan
th: แผน

en: Add/Remove Role
th: เพิ่ม / ลบบทบาท

en: Enter Role
th: ใส่บทบาท

en: Add Role
th: เพิ่มบทบาท

en: No roles added
th: ไม่มีบทบาทเพิ่ม

en: Add/Remove Specialization
th: เพิ่ม / ลบความเชี่ยวชาญ

en: Enter Specialization
th: ใส่ความเชี่ยวชาญ

en: Add/Remove Interest
th: เพิ่ม / เอาดอกเบี้ย

en: Enter Interest
th: ใส่ความสนใจ

en: Add Interest
th: เพิ่มความน่าสนใจ

en: Interest
th: ดอกเบี้

en: No record added yet
th: ไม่มีการบันทึกเพิ่มเลย

en: Add/Remove Source
th: เพิ่ม / ลบแหล่งที่มา

en: Enter Source
th: ใส่มา

en: Add Source
th: เพิ่มแหล่งที่มา

en: Source List
th: แหล่งที่มาของรายการ

en: Add/Remove Levels
th: Add / Remove ระดับ

en: Enter Level
th: ใส่ระดับ

en: Add Level
th: เพิ่มระดับ

en: Levels
th: ระดับ

en: Activity
th: กิจกรรม

en: Sets
th: ชุด

en: Reps
th: พนักงาน

en: KG
th: กิโลกรัม

en: Rest Time
th: เวลาพักผ่อน

en: Kg
th: กิโลกรัม

en: Min
th: นาที

en: Your Workout
th: ออกกำลังกายของคุณ

en: No Workout assigned for today.You can add data from below.
th: ไม่มีการออกกำลังกายที่ได้รับมอบหมายสำหรับ today.You สามารถเพิ่มข้อมูลจากด้านล่าง

en: Level
th: ระดับ

en: Select Level
th: เลือกระดับ

en: Category List
th: รายการหมวดหมู้

en: Edit/Delete Measurement
th: แก้ไข / ลบวัด

en: Image
th: รูปภาพ

en: Measurement
th:  การวัด,

en: Result
th: ผล

en: Record Date
th: วัน Record Date

en: No Data Found.
th: ไม่พบข้อมูล.

en: Add/Remove Event Place
th: เพิ่ม / ลบเหตุการณ์สถานที่

en: Enter Place Name
th: ใส่ชื่อสถานที่

en: Add Place
th: เพิ่มสถานที่

en: Place Name
th: ชื่อสถานที่

en: Group Members
th: กับสมาชิกในกลุ่ม

en: No Members Assigned Yet.
th: ไม่มีสมาชิกที่ได้รับมอบหมาย แต่

en: Add Payment
th: เพิ่มการชำระเงิน

en: Paid Amount
th: จำนวนเงินที่ชำระ

en: Payment By
th: การชำระเงินด้วย

en: Cash
th: เงินสด

en: Cheque
th: เช็ค

en: Bank Transfer
th: โอนเงินผ่านธนาคาร

en: Invoice
th: ใบแจ้งหนี้

en: Issue Date
th: ออกวันที่：

en: Status
th: สถานะ

en: Payment To
th: การชำระเงิน

en: Bill To
th: ส่งเบิกไปที่

en: Membership Type
th: ประเภทสมาชิก

en: Sign Up Fee
th: ค่าสมัคร

en: Membership Fee
th: ค่าบำรุง

en: Total
th: ทั้งหมด

en: Subtotal :
th: ยอดรวม

en: Payment Made :
th: การชำระเงิน:

en: Due Amount  :
th: เนื่องจากจำนวนเงินที่ :

en: Payment History
th: ประวัติการชำระเงิน

en: Date
th: วันที่

en: Amount
th: จำนวน

en: Method
th: วิธีการ

en: Invoice Entries
th: รายการใบแจ้งหนี้

en: Entry
th: การเข้า

en: Price
th: ราคา

en: Username
th: ชื่อผู้ใช้

en: Grand Total :
th: ผลรวมทั้งสิ้น :

en: Print
th: พิมพ์

en: Notice Detail
th: รายละเอียดแจ้งให้ทราบล่วงหน้า

en: Notice Title
th: แจ้งให้ทราบชื่อ

en: Notice Comment
th: แสดงความคิดเห็นแจ้งให้ทราบล่วงหน้า

en: Notice For
th: แจ้งให้ทราบล่วงหน้า

en: Start Date
th: วันที่เริ่มต้น

en: End Date
th: วันที่สิ้นสุด

en: Assign Workout
th: กําหนดการออกกำลังกาย

en: success! Record Saved Successfully.
th: ความสำเร็จ! บันทึกบันทึกเรียบร้อยแล้ว

en: Error! Workout days data couldn't saved.Please try again.
th: ข้อผิดพลาด! ข้อมูลวันที่ออกกำลังกายไม่ saved.Please ลองอีกครั้ง

en: Error! Record couldn't saved.Please try again.
th: ข้อผิดพลาด! ไม่สามารถบันทึก saved.Please ลองอีกครั้ง

en: View Workout
th: ดูการออกกำลังกาย

en: Error! Workout days daya couldn't saved.Please try again.
th: ข้อผิดพลาด! ออกกำลังกายวัน Daya ไม่ saved.Please ลองอีกครั้ง

en: Success! Record Deleted Successfully.
th: ความสำเร็จ! บันทึกลบเรียบร้อยแล้ว

en: Success! Attendance Saved Successfully.
th: ความสำเร็จ! ผู้เข้าร่วมการบันทึกเรียบร้อยแล้ว

en: Error! Please Select Member/Staff-Member.
th: ข้อผิดพลาด! กรุณาเลือกสมาชิก / บุคลากรสมาชิก

en: Add Workout
th: เพิ่มการออกกำลังกาย

en: Add Measurement
th: เพิ่มการวัด

en: Edit Measurement
th: แก้ไขการวัด

en: Test Email
th: ทดสอบอีเมล์

en: Add Group
th: เพิ่มกลุ่ม

en: Success! Group Added Successfully.
th: ความสำเร็จ! กลุ่มเพิ่มเรียบร้อยแล้ว

en: Edit Group
th: แก้ไขกลุ่ม

en: Add Member
th: เพิ่มสมาชิก

en: Edit Member
th: แก้ไขสมาชิก

en: Success! Member activated successfully.
th: ความสำเร็จ! สมาชิกประสบความสำเร็จในการเปิดใช้งาน

en: Success! Message Sent Successfully.
th: ความสำเร็จ! ข้อความถูกส่งเรียบร้อยแล้ว

en: Error! Message Couldn't be Sent, Please Try Again.
th: ข้อผิดพลาด! ข้อความไม่สามารถถูกส่งไปโปรดลองอีกครั้ง

en: Success! Message Deleted Successfully.
th: ความสำเร็จ! ข้อความลบเรียบร้อยแล้ว

en: Success! Api Key Saved successfully.
th: ความสำเร็จ! คีย์ API ที่บันทึกไว้เรียบร้อยแล้ว

en: Success! Api Key Updated successfully.
th: ความสำเร็จ! คีย์ API ปรับปรุงเรียบร้อยแล้ว

en: Success! Mail Synchronize Successfully Done.
th: ความสำเร็จ! จดหมายประสานทำสำเร็จ

en: Campaign Tests Not Sent!
th: การทดสอบไม่ได้ส่งแคมเปญ!

en: Campaign Tests Sent!
th: การทดสอบแคมเปญได้ส่ง!

en: Error! Record Not Saved.Please Try Again.
th: ข้อผิดพลาด! บันทึกไม่ Saved.Please ลองใหม่อีกครั้ง

en: Success! Record Successfully Updated.
th: ความสำเร็จ! บันทึกการปรับปรุงเรียบร้อยแล้ว

en: Error! Record Not Updated.Please Try Again.
th: ข้อผิดพลาด! บันทึกไม่ Updated.Please ลองใหม่อีกครั้ง

en: Success! Record Deleted Successfully Updated.
th: ความสำเร็จ! บันทึกลบการปรับปรุงเรียบร้อยแล้ว

en: Add Nutrition Schedule
th: เพิ่มโภชนาการกำหนดการ

en: Success
th: สำเร็จ

en: Error! Nutrition data couldn't saved.Please try again.
th: ข้อผิดพลาด! ข้อมูลโภชนาการไม่ saved.Please ลองอีกครั้ง

en: Error! Nutrition Schedule couldn't saved.Please try again.
th: ข้อผิดพลาด! โภชนาการกำหนดการไม่ saved.Please ลองอีกครั้ง

en: View Nutrition Schedule
th: ดูตารางเวลาโภชนาการ

en: Error! New password and confirm password does not matched.Please try again.
th: ข้อผิดพลาด! รหัสผ่านใหม่และยืนยันรหัสผ่านไม่ matched.Please ลองอีกครั้ง

en: Success! Password Updated Successfully
th: ความสำเร็จ! รหัสผ่านการปรับปรุงเรียบร้อยแล้ว

en: Error! Current password is wrong.Please try again.
th: ข้อผิดพลาด! รหัสผ่านปัจจุบันเป็น wrong.Please ลองอีกครั้ง

en: Error! Email-id already exists.Please try again.
th: ข้อผิดพลาด! อีเมล์-ID แล้ว exists.Please ลองอีกครั้ง

en: Registration completed successfully. Please Check email
th: ลงทะเบียนเสร็จสมบูรณ์แล้ว โปรดตรวจสอบอีเมล

en: Add Membership
th: เพิ่มสมาชิก

en: Error! There was an error while saving,Please try again later.
th: ข้อผิดพลาด! เกิดข้อผิดพลาดในขณะที่ประหยัดได้โปรดลองอีกครั้งในภายหลัง

en: Edit Membership
th: แก้ไขสมาชิก

en: Success! Activity Successfully Assigned.
th: ความสำเร็จ! กิจกรรมที่ได้รับมอบหมายสำเร็จ

en: Success! Activity Unassigned Successfully.
th: ความสำเร็จ! กิจกรรมที่ไม่ได้มอบหมายประสบความสำเร็จ

en: Success! Payment Added Successfully.
th: ความสำเร็จ! การชำระเงินเพิ่มเรียบร้อยแล้ว

en: Success! Payment Record Deleted Successfully.
th: ความสำเร็จ! บันทึกการชำระเงินเรียบร้อยแล้ว

en: Success! Payment Successfully Completed.
th: ความสำเร็จ! การชำระเงินเสร็จเรียบร้อยแล้ว

en: Paypal Payment IPN save failed to DB.
th: Paypal IPN การชำระเงินล้มเหลวในการบันทึกฐานข้อมูล

en: Add Staff Member
th: เพิ่มสมาชิกพนักงาน

en: Edit Staff Member
th: แก้ไขสมาชิกพนักงาน

en: Sorry, Your account is expired.
th: ขออภัยบัญชีของคุณหมดอายุ

en: Error! Your account not activated yet!
th: ข้อผิดพลาด! บัญชีของคุณไม่ได้เปิดใช้ ๆ !

en: Invalid username or password, try again
th: ชื่อผู้ใช้หรือรหัสผ่านไม่ถูกต้องลองใหม่อีกครั้ง

en: Not Taken
th: ไม่ได้ถ่าย

en: Members
th: ของสมาชิก

en: Staff Members
th: สมาชิกพนักงาน

en: Accountants
th: บัญชี

en: Administrator
th: ผู้บริหารจัดการ

en: No data available in table
th: ไม่มีข้อมูลในตาราง

en: Showing _START_ to _END_ of _TOTAL_ entries
th: แสดง _START_ เพื่อ _END_ ของรายการ _TOTAL_

en: Showing 0 to 0 of 0 entries
th: แสดง 0-0 จาก 0 รายการ

en: (filtered from _MAX_ total entries)
th: (กรองจากรายการทั้งหมด _MAX_)

en: Show _MENU_ entries
th: แสดงรายการ _MENU_

en: Loading...
th: กำลังโหลด ...

en: Processing...
th: กำลังประมวลผล ...

en: Search
th: ค้นหา

en: No matching records found
th: ไม่มีบันทึกตรงกัน

en: First
th: อันดับแรก

en: Last
th: สุดท้าย

en: Next
th: ถัดไป

en: Previous
th: ก่อนหน้า

en: activate to sort column ascending
th: เปิดใช้งานในการจัดเรียงจากน้อยไปมากคอลัมน์

en: activate to sort column descending
th: เปิดใช้งานในการเรียงลำดับจากมากไปน้อยคอลัมน์

en: Activity List
th: รายการกิจกรรม

en: Activity Name
th: ชื่อกิจกรรม

en: Activity Category
th: กิจกรรมหมวดหมู่

en: Activity Trainer
th: เทรนเนอร์กิจกรรม

en: Select Category
th: เลือกประเภท

en: Activity Title
th: กิจกรรมชื่อ

en: Assign to Staff Member
th: กำหนดให้พนักงานสมาชิก

en: Select Staff Member
th: เลือกสมาชิกพนักงาน

en: Select Membership
th: เลือกสมาชิก

en: Save Activity
th: บันทึกกิจกรรม

en: Profile Setting
th: การตั้งค่าโปรไฟล์

en: Admin
th: งานธุรการ (Admin)

en: Personal Information
th: ข้อมูลส่วนบุคคล

en: First Name
th: ชื่อ

en: Last Name
th: นามสกุล

en: Email
th: อีเมล์

en: Login Information
th: ข้อมูลเข้าสู่ระบบ

en: Password
th: รหัสผ่าน

en: Display Image
th: การแสดงผลภาพ

en: Save Details
th: บันทึกรายละเอียด

en: Dashboard
th: หน้าแรก

en: Group
th: กลุ่ม

en: Class & Nutrition Schedule
th: ระดับและโภชนาการกำหนดการ

en: Class Schedule
th: ตารางเรียน

en: Nutrition Schedule
th: โภชนาการกำหนดการ

en: Member Management
th: การบริหารจัดการสมาชิก

en: Accountant
th: นักบัญชี

en: Workout
th: ออกไปทำงาน

en: Daily Workout
th: ออกกำลังกายประจำวัน

en: Store & Products
th: ร้านค้าและผลิตภัณฑ์

en: Product
th: การพัฒนาผลิตภัณฑ์ (Product Development)

en: Store
th: คลังสินค้า

en: Reservation
th: การจองห้องพัก:

en: Attendance
th: การเข้าเรียน

en: Payment
th: การชำระเงิน

en: Membership Payment
th: การชำระเงินสมาชิก

en: Income
th: รายรับ

en: Expenses
th: รายจ่าย

en: Message
th: ข้อความ

en: Newsletter
th: ข่าวสาร

en: Notice
th: ประกาศ

en: Report
th: รายงาน

en: Email Settings
th: การตั้งค่าอีเมล

en: General Settings
th: ตั้งค่าทั่วไป

en: Access Right
th: สิทธิการเข้าถึง

en: Class List
th: รายชื่อชั้นเรียน

en: Class Name
th: ชื่อชั้นเรียน

en: Add
th: เพิ่ม

en: Select Assistant Staff Member
th: เลือกผู้ช่วยพนักงานสมาชิก

en: Location
th: สถานทีี

en: Select Days
th: เลือกวัน

en: Sunday
th: วันอาทิตย์

en: Monday
th: วันจันทร์

en: Tuesday
th: วันอังคาร

en: Wednesday
th: วันพุธ

en: Thursday
th: วันพฤหัสบดี

en: Friday
th: วันศุกร์

en: Saturday
th: วันเสาร์

en: Start Time
th: เวลาเริ่มต้น

en: Select Time
th: เลือกเวลา

en: End Time
th: เวลาสิ้นสุด

en: Add Time
th: เพิ่มเวลา

en: Save Class
th: บันทึกชั้น

en: Class Schedules
th: ตารางเรียน

en: Staff Name
th: พนักงานชื่อ

en: Starting Time
th: เวลาเริ่มต้น

en: Ending Time
th: เวลาสิ้นสุด

en: Edit
th: แก้ไข

en: Member
th: สมาชิก

en: Membership
th: สมาชิก

en: Group List
th: รายชื่อกลุ่ม

en: Payment by month
th: การชำระเงินตามเดือน

en: There is not enough data to generate report
th: มีข้อมูลไม่มากพอที่จะสร้างรายงาน

en: Member Attendance Report
th: รายงานการเข้าร่วมเป็นสมาชิก

en: No of Member
th: จำนวนสมาชิก

en: Staff Attendance Report
th: รายงานการเข้าร่วมประชุมพนักงาน

en: Number of Staff Members
th: จำนวนบุคลากร

en: Staff Attendance
th: พนักงานเข้าร่วมประชุม

en: Weight Progress Report
th: น้ำหนักรายงานความคืบหน้า

en: Waist  Progress Report
th: เอวรายงานความคืบหน้า

en: Thigh Progress Report
th: ต้นขารายงานความคืบหน้า

en: Arms Progress Report
th: แขนรายงานความคืบหน้า

en: Height Progress Report
th: ความสูงรายงานความคืบหน้า

en: Chest Progress Report
th: หน้าอกรายงานความคืบหน้า

en: Fat Progress Report
th: รายงานความคืบหน้าอ้วน

en: Version
th: รุ่น

en: Member since
th: สมาชิกตั้งแต่

en: Profile
th: ข้อมูลส่วนตัว

en: Sign out
th: ออกจากระบบ

en: Settings
th: การตั้งค่า

en: System Settings
th: การตั้งค่าระบบ

en: Gym Name
th: ชื่อยิม

en: Starting Year
th: เริ่มต้นปี

en: Gym Address
th: ที่อยู่ยิม

en: Office Phone Number
th: หมายเลขโทรศัพท์ที่ทำงาน

en: Country
th: ประเทศ

en: System Language
th: ภาษาของระบบ

en: Set Language to RTL
th: ตั้งค่าภาษาในการรายงาน

en: Enable
th: ทำให้สามารถ

en: Date Picker Language
th: เลือกวันภาษา

en: Date Formate
th: รูปแบบเอกสารวันที่

en: Calendar Language
th: ปฏิทินภาษา

en: Gym Logo
th: ยิมโลโก้

en: Cover Image
th: ภาพปก

en: Measurement Units
th: หน่วยการวัด

en: Weight
th: น้ำหนัก

en: Height
th: ความสูง:

en: Chest
th: หน้าอก

en: Waist
th: เอว

en: Thing
th: สิ่งของ

en: Arms
th: อาวุธ

en: Fat
th: อ้วน

en: Member Privacy Setting
th: การตั้งค่าความเป็นส่วนตัวของสมาชิก

en: Member can view other member's details
th: สมาชิกสามารถดูรายละเอียดของสมาชิกอื่น ๆ

en: Staff Member can view own trainee member's details
th: พนักงานสมาชิกสามารถดูรายละเอียดสมาชิกฝึกงานของ

en: Paypal Setting
th: การตั้งค่า Paypal

en: Enable Sandbox
th: เปิดใช้งาน Sandbox

en: Paypal Email Id
th: Email รหัส Paypal

en: Select Currency
th: เลือกสกุลเงิน

en: Membership Alert Message Setting
th: การตั้งค่าข้อความแจ้งเตือนสมาชิก

en: Enable Alert Mail
th: เปิดใช้งานการแจ้งเตือนจดหมาย

en: Reminder Before Days
th: การแจ้งเตือนก่อนสมัย

en: Reminder Message
th: การแจ้งเตือนข้อความ

en: ShortCodes For Notification Mail Message
th: ย่อสำหรับการแจ้งเตือนข้อความจดหมาย

en: Member Name
th: ชื่อสมาชิก

en: Membership Name
th: ชื่อสมาชิก

en: Membership Start Date
th: สมาชิกวันที่เริ่มต้น

en: Membership End Date
th: สมาชิกวันที่สิ้นสุด

en: Message Setting
th: การตั้งค่าข้อความ

en: Member can Message To other's
th: สามารถเป็นสมาชิกข้อความถึงอื่น ๆ

en: Header & Footer Text
th: ส่วนหัวและส่วนท้ายของข้อความ

en: Left Header Text
th: ส่วนหัวด้านซ้ายข้อความ

en: Footer Text
th: ส่วนท้ายของข้อความ

en: Save Settings
th: บันทึกการตั้งค่า

en: Access Right Settings
th: เข้าถึงการตั้งค่าที่เหมาะสม

en: Menu
th: รายการ

en: Assigned Workouts
th: การออกกำลังกายที่ได้รับมอบหมาย

en: Workouts
th: การออกกำลังกาย

en: Fee Payment
th: ค่าธรรมเนียมการชำระเงิน

en: Expense
th: รายจ่าย

en: Account
th: บัญชี

en: Subscription History
th: ประวัติความเป็นมาการสมัครสมาชิก

en: Save
th: บันทึก

en: Accountant List
th: รายการบัญชี

en: Photo
th: รูปภาพ

en: Accountant Name
th: ชื่อบัญชี

en: Accountant Email
th: บัญชีอีเมล์

en: Mobile No.
th: หมายเลขโทรศัพท์มือถือ

en: Middle Name
th: ชื่อกลาง                                                                                                                                                            :

en: Gender
th: เพศ:

en: Male
th: ชาย

en: Female
th: หญิง

en: Date of birth
th: วันเดือนปีเกิด

en: Contact Information
th: ที่อยู่ของบริษัทผู้จัดจำหน่าย:

en: Home Town Address
th: ที่อยู่ทาวน์โฮม

en: City
th: เมือง

en: Mobile Number
th: เบอร์มือถือ

en: Phone
th: โทรศัพท์

en: Save Accountant
th: บันทึกบัญชี

en: Workout Logs
th: บันทึกการออกกำลังกาย

en: Select Member
th: เลือกสมาชิก

en: Description
th: รายละเอียด

en: End Date
th: วันที่สิ้นสุด

en: Select workout activity to add on selected days
th: เลือกกิจกรรมการออกกำลังกายเพิ่มในวันที่เลือก

en: Step-1 Add Workout
th: ขั้นตอนที่ 1 เพิ่มการออกกำลังกาย

en: Step-2 Save Workout
th: บันทึกการออกกำลังกายขั้นตอนที่ 2

en: Save Workout
th: บันทึกการออกกำลังกาย

en: Start From
th: เริ่มต้นจาก

en: Day name
th: ชื่อวัน

en: Workout Log
th: การออกกำลังกายเข้าสู่ระบบ

en: No Record Found
th: ไม่พบบันทึก

en: Member Goal
th: สมาชิกเป้าหมาย

en: View Workouts
th: ดูการออกกำลังกาย

en: Member Attendance
th: สมาชิกเข้าร่วมประชุม

en: Select Class
th: เลือกชั้นเรียน

en: Take/View Attendance
th: รับ / ดูผู้เข้าร่วม

en: Save Attendance
th: บันทึกผู้เข้าร่วม

en: No record found.
th: ไม่พบบันทึก

en: Staff Attendance, Date
th: พนักงานเข้าร่วมประชุมวันที่

en: Workout Daily
th: ออกกำลังกายประจำวัน

en: Workout List
th: รายการออกกำลังกาย

en: Result Measurement
th: วัดผล

en: Select Result Measurement
th: เลือกผลการวัด

en: Result Date
th: วันที่ผล

en: Save Measurement
th: บันทึกการวัด

en: Select Date
th: เลือกวันที่

en: Select Record Date For Today Workout
th: เลือกวัน Record Date สำหรับวันนี้การออกกำลังกาย

en: Note
th: บันทัก

en: Mobile
th: โทรศัพท์มือถือ

en: View
th: ดู

en: View Measurement
th: วัดดู

en: Email Setting
th: การตั้งค่าอีเมล์

en: Host
th: เจ้าภา

en: To
th: ถึง

en: Send Test Mail
th: ส่งจดหมายทดสอบ

en: Group Name
th: ชื่อกลุ่ม

en: Group Image
th: Image กลุ่ม

en: Save Group
th: บันทึกกลุ่ม

en: Total Group Members
th: สมาชิกในกลุ่มทั้งหมด

en: Members List
th: รายชื่อสมาชิก

en: Member ID
th: สมาชิก ID

en: Address
th: ที่อยู่

en: state
th: จังหวัด

en: Zip code
th: รหัสไปรษณีย์

en: Physical Information
th: ข้อมูลทางกายภาพ

en: Centimeter
th: เซนติเมตร

en: Inches
th: นิ้ว

en: Percentage
th: เปอร์เซ็น

en: More Information
th: ข้อมูลเพิ่มเติม

en: Add Staff
th: เพิ่มพนักงาน

en: Interested Area
th: พื้นที่ที่สนใจ

en: Select Interest
th: เลือกที่น่าสนใจ

en: Add/Remove
th: เพิ่ม / ลบ

en: Source
th: แหล่งที่มา

en: Select Source
th: เลือกแหล่ง

en: Referred By
th: อ้างอิงจาก

en: Inquiry Date
th: สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมวันที่

en: Trial End Date
th: การพิจารณาคดีวันที่สิ้นสุด

en: Member Type
th: ประเภทสมาชิก

en: Prospect
th: โอกาส

en: Alumni
th: ศิษย์เก่า

en: Add Class
th: เพิ่มระดับชั้น

en: Membership Status
th: สถานะการเป็นสมาชิก

en: Continue
th: ต่อ

en: Expired
th: หมดอายุแล้ว

en: Dropped
th: •ตก

en: Membership Valid From
th: สมาชิกที่ถูกต้องจาก

en: First Payment Date
th: วันที่ชำระเงินครั้งแรก

en: Save Member
th: บันทึกสมาชิก

en: Joining Date
th: วันที่เข้าร่วม

en: Expire Date
th: วันที่หมดอายุ

en: Activate
th: เปิดใช้งาน

en: Activated
th: เปิดใช้งาน

en: View Attendance
th: ดูผู้เข้าเรียน

en: Member List
th: รายชื่อสมาชิก

en: Go
th: ไป

en: View Member
th: ดูข้อมูลส่วนตัว

en: Name
th: ชื่อ

en: Mobile No
th: หมายเลขโทรศัพท์มือถือ

en: Date Of Birth
th: วันเดือนปีเกิด

en: Moreinfo
th: ข้อมูลเพิ่มเติม

en: MemberShip
th: สมาชิก

en: Expiry Date
th: วันหมดอายุ:

en: Classes
th: ชั้นเรียน

en: Interest Area
th: พื้นที่ที่น่าสนใจ

en: Groups
th: กลุ่ม

en: Add Weight
th: เพิ่มน้ำหนัก

en: Add Waist
th: เพิ่มรอบเอว

en: Add Thigh
th: เพิ่มต้นขา

en: Add Arms
th: เพิ่มแขน

en: Add Height
th: เพิ่มความสูง

en: Add Chest
th: เพิ่มหน้าอก

en: Add Fat
th: เพิ่มไขมัน

en: Add Photo
th: เพิ่มรูปภาพ

en: Membership Title
th: ชื่อสมาชิก

en: Due Amount
th: เนื่องจากจำนวนเงินที่

en: Payment Status
th: สถานะการชำระเงิน

en: Compose Message
th: เขียนข้อความ

en: Compose
th: แต่ง

en: Inbox
th: กล่องจดหมาย

en: Sent
th: ส่งแล้ว

en: Message To
th: ส่งข้อความถึง

en: None
th: ไม่มี

en: Subject
th: หัวเรื่อง

en: Message Comment
th: ข้อความแสดงความคิดเห็น

en: Send Message
th: ส่งข้อความ

en: Inbox Messages
th: กล่องขาเข้าข้อความ

en: Message From
th: ข้อความจาก

en: Sent Messages
th: ข้อความที่ส่ง

en: Setting
th: การตั้งค่า

en: Sync Mail
th: ซิงค์เมล

en: MailChimp list
th: รายการ MailChimp

en: Select list
th: เลือกรายการ

en: Campaign list
th: รายการแคมเปญ

en: Select Campaign
th: เลือกแคมเปญ

en: Send Capmaign
th: ส่ง Capmaign

en: Campaign
th: รณรงค์

en: MailChimp API key
th: ที่สำคัญ MailChimp API

en: Mailing list
th: รายชื่อผู้รับจดหมาย

en: Add Notice
th: เพิ่มเวปไซด์

en: Notice List
th: รายการแจ้งให้ทราบล่วงหน้า

en: Notice Title
th: แจ้งให้ทราบชื่อ

en: All
th: ทั้งหมด

en: Comment
th: ความเห็น

en: Nutrition Schdule List
th: โภชนาการรายการ Schdule

en: Select Nutrition to add on selected days
th: เลือกโภชนาการเพิ่มในวันที่เลือก

en: Break Fast
th: - อาหารเช้า

en: Mid-Morning Snacks
th: อาหารว่างช่วงเช้า

en: Lunch
th: อาหารกลางวัน 13:30 น. - 15:30 น.

en: Afternoon Snacks
th: อาหารว่างช่วงบ่าย

en: Dinner
th: อาหารเย็น 20:00 น. - 23:00 น.

en: + Add Nutrition
th: + เพิ่มคุณค่าทางโภชนาการ

en: Step-2 Save
th: ขั้นตอนที่ 2 บันทึก

en: Time
th: เวลา

en: Nutrition Schedule List
th: โภชนาการรายการกำหนดเวลา

en: Member Photo
th: ภาพถ่ายสมาชิก

en: View Nutrition
th: ดูโภชนาการ

en: Add Product
th: เพิ่มสินค้า

en: Products
th: สินค้า

en: Product List
th: รายการสินค้า

en: Product Name
th: ชื่อสินค้า

en: Product Price
th: ราคาสินค้า

en: Product Quantity
th: จำนวนสินค้า

en: Account Settings
th: การตั้งค่าบัญชี

en: Current Password
th: รหัสผ่านปัจจุบัน:

en: New Password
th: รหัสผ่านใหม่

en: Confirm Password
th: ยืนยันรหัสผ่าน

en: Other Information
th: ข้อมูลอื่น ๆ

en: Add Reservation
th: เพิ่มการจองห้องพัก

en: Schedule
th: กำหนดการ

en: Reservation List
th: รายการการจองห้องพัก

en: Event Name
th: ชื่อเหตุการณ์

en: Event Date
th: วันที่จัดกิจกรรม

en: Event Place
th: สถานที่จัดกิจกรรม

en: Select Event Places
th: เลือกสถานที่จัดกิจกรรม

en: Add or Remove
th: เพิ่มหรือลบ

en: Place
th: สถานที่

en: Sell Product
th: ขายสินค้า

en: Sell Records
th: ขายแผ่นเสียง

en: Select Product
th: เลือกผลิตภัณฑ์

en: Quantity
th: จำนวน

en: Gym Master - GYM Management Installation Wizard
th: ยิม Master - ตัวช่วยสร้างการติดตั้งการบริหารจัดการโรงยิม

en: Database Setup
th: 7.5 การตั้งค่าฐานข้อมูล ..............................................

en: Database Name
th: ชื่อฐานข้อมูล

en: Database Username
th: ชื่อผู้ใช้ฐานข้อมูล

en: Database Password
th: รหัสผ่านฐานข้อมูล

en: Fields are required.
th: เขตข้อมูลที่จำเป็น

en: System Setting
th: การตั้งค่าระบบ

en: System Name
th: ระบบชื่อ

en: Login Details
th: เข้าสู่ระบบรายละเอียด

en: Finish
th: เสร็จสิ้น

en: Please Note :
th: หมายเหตุ:

en: 1. It may take couple of minutes to set-up database.
th: 1. มันอาจจะใช้เวลาไม่กี่นาทีในการตั้งค่าฐานข้อมูล

en: 2. Do not refresh page after to you click on install button.
th: 2. อย่ารีเฟรชหน้าหลังจากที่ให้คุณคลิกที่ปุ่มติดตั้ง

en: 3. You will be acknowledge with success message once after installation finishes.
th: 3. คุณจะได้รับทราบด้วยข้อความที่ประสบความสำเร็จครั้งหลังจากติดตั้งเสร็จสิ้น

en: 4. Click on install to complete the installation.
th: 4. คลิกที่ติดตั้งเพื่อทำการติดตั้ง

en: Congratulation
th: การแสดงความยินดี

en: Installation Completed Successfully
th: ติดตั้งเสร็จสมบูรณ์

en: Click
th: คลิก

en: here to redirect on 	login page.
th: ที่นี่เพื่อเปลี่ยนเส้นทางในหน้า \ tlogin

en: Member Registration
th: ลงทะเบียนสมาชิก

en: Select Joining Date
th: เลือกวันที่เข้าร่วม

en: Go Back
th: กลับไป

en: Membership List
th: รายชื่อสมาชิก

en: Membership Category
th: หมวดหมู่สมาชิก

en: Membership Period
th: เวลาที่เป็นสมาชิก

en: No. of Days
th: จำนวนวัน

en: Membership Limit
th: จำกัด สมาชิก

en: Limited
th: จำก

en: Unlimited
th: ไม่จำกัด

en: Membership Amount
th: จำนวนสมาชิก

en: Installment Plan
th: การผ่อนชำระ

en: Select Instalment Plan
th: เลือกแผนการงวด

en: Add Installment Plan
th: เพิ่มการผ่อนชำระ

en: Signup Fee
th: ค่าลงทะเบียน

en: Membership Description
th: รายละเอียดสมาชิก

en: Membership Image
th: ภาพสมาชิก

en: Save Membership
th: บันทึกสมาชิก

en: Instalment Amount
th: จํานวนเงินงวด

en: Instalment Period
th: ระยะเวลาผ่อน

en: Add Instalment Plan
th: เพิ่มแผนงวด

en: Instalment Plan
th: แผนงวด

en: SignUp Fee
th: ค่าสมัครสมาชิก

en: Activities
th: {0}activities{/0}

en: View Activity
th: ดูกิจกรรม

en: Select Activity
th: เลือกเปิดทำงาน

en: Add Expense
th: เพิ่มค่าใช้จ่าย

en: Expense List
th: รายการค่าใช้จ่าย

en: Supplier Name
th: ชื่อผู้ผลิต

en: Paid
th: ชำระเรียบร้อยแล้ว

en: Part Paid
th: ส่วนที่เรียกชำระแล้ว

en: Unpaid
th: ยังไม่ได้ชำระเงิน

en: Expense Entry
th: รายการค่าใช้จ่าย

en: Expense Amount
th: จำนวนเงินค่าใช้จ่าย

en: Expense Entry Label
th: ฉลากรายการค่าใช้จ่าย

en: Add Expense Entry
th: รายการค่าใช้จ่ายเพิ่ม

en: Create Expense Entry
th: สร้างรายการค่าใช้จ่าย

en: Income List
th: รายการรายได้

en: income
th: รายได้

en: Income label
th: ฉลากรายได้

en: Income Entry
th: รายการรายได้

en: Income Amount
th: จํานวนเงินรายได้

en: Income Entry Label
th: ป้ายชื่อรายการรายได้

en: Add Income Entry
th: เพิ่มรายได้เข้า

en: Create Income Entry
th: สร้างรายได้เข้า

en: Generate Payment Invoice
th: สร้างใบแจ้งหนี้การชำระเงิน

en: Membership Payment List
th: รายการชำระเงินสมาชิก

en: Total Amount
th: จำนวนทั้งสิ้น

en: Add Income
th: เพิ่มรายได้

en: Title
th: หัวเรื่อง

en: Pay
th: จ่ายเงิน

en: Discount :
th: ส่วนลด:

en: Attendance Report
th: รายงานการเข้าร่วมประชุม

en: Reports
th: รายงาน

en: Membership Report
th: รายงานสมาชิก

en: Membership Status Report
th: รายงานสถานะการเป็นสมาชิก

en: Payment Report
th: แจ้งการชำระเงิน

en: Strat Date
th: Strat วัน

en: There is not enough data to generate report.
th: มีข้อมูลไม่มากพอที่จะสร้างรายงาน

en: Membership report
th: รายงานสมาชิก

en: Membership by status
th: จำแนกตามสถานภาพการเป็นสมาชิก

en: Fee Payment Report By Month
th: แจ้งการชำระเงินค่าบริการรายเดือน

en: Staff List
th: รายการพนักงาน

en: Assign Role
th: กำหนดบทบาท

en: Select Role
th: เลือกที่บทบาท

en: Specialization
th: ความเชี่ยวชาญ

en: Save Staff
th: บันทึกพนักงาน

en: Staff Member Name
th: ชื่อสมาชิกพนักงาน

en: Role
th: บทบาท

en: Staff Member Email
th: พนักงานสมาชิกอีเมล

en: Logging you in
th: เข้าสู่ระบบคุณในการ

en: Login
th: เข้าสู่ระบบ
